ข่าวประชาสัมพันธ์
ค้นหา     การเรียงลำดับ     จำนวนแสดงผล 
วันที่ ชื่อเรื่อง อ่าน
Wednesday, 10 August 2011 หอสมุดฯ เชิญพบกับบริการแนะนำหนังสือรูปแบบใหม่ 3200
Friday, 05 August 2011 ร่วมประเมินบริการของห้องสมุด 2953
Wednesday, 03 August 2011 ตามติดทุกความเคลื่อนไหวของเราผ่าน Facebook 3302
Friday, 22 July 2011 ขอเชิญฟังการบรรยายผ่าน DVC เรื่อง ดนตรีแนวฮิปฮอป 2712
Wednesday, 13 July 2011 Library Goes Green through ICT 5228
Monday, 11 July 2011 อีกครั้งกับ JFK Book Fair 5266
Thursday, 07 July 2011 ขอเชิญอ่านวารสารวิทยบริการ ปีที่ 22 ฉบับที่ 2 3491
Monday, 04 July 2011 ขอเชิญร่วมอบรมคอมพิวเตอร์ 4048
Friday, 01 July 2011 ข่าวดี! หอสมุดฯ จัดอบรมการสืบค้นสารสนเทศฟรี!! 3677
Tuesday, 28 June 2011 ประกาศผลรางวัล U-Vote และ JFK-Vote 4090
Tuesday, 28 June 2011 สำนักวิทยบริการขอเชิญร่วมกิจกรรม ม.อ.วิชาการ 54 4397
Friday, 24 June 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนมิถุนายน 2554 3421
Thursday, 23 June 2011 ขอเชิญอ่านวารสารวิทยบริการ ปีที่ 22 ฉบับที่ 1 3476
Thursday, 23 June 2011 ร่วมแสดงความคิดเห็นต่อบริการฐานข้อมูลของหอสมุดฯ 4487
Wednesday, 01 June 2011 เชิญอบรม "ทักษะการสืบค้นสารสนเทศของหอสมุดฯ" 4834
Monday, 21 March 2011 ประกาศผลรางวัล U-Vote และรายชื่อผู้โชคดี 3517
Friday, 11 March 2011 การตรวจสอบหนี้สินของนักศึกษา ภาคการศึกษาที่ 2/53 3818
Tuesday, 08 March 2011 การยืม-คืนช่วงภาคฤดูร้อน ปีการศึกษา 2553 3276
Monday, 07 March 2011 ชวนผู้ใช้ร่วมโหวตโครงการ JFK Awards 5882
Monday, 07 March 2011 รมว.ศึกษาธิการ เป็นประธานในการประชุมนานาชาติ ของสำนักวิทยบริการ ม.อ.ปัตตานี 5141
Thursday, 03 March 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนมกราคม-กุมภาพันธ์ 2554 2834
Tuesday, 01 March 2011 Muse Global การสืบค้นฐานข้อมูลหลาย ๆ ฐานพร้อมกัน 3910
Wednesday, 16 February 2011 การยืม-คืนทรัพยากรฯ และเวลาเปิดบริการหอสมุดฯ ภาคเรียน 2/2553 2910
Thursday, 03 February 2011 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูลฟรี 4003
Wednesday, 02 February 2011 ขอเชิญฟังการบรรยายเรื่อง Black History Month 2429
Friday, 28 January 2011 กระเป๋าใสสุดแนวเปิดบริการแร้ววว 3886
Monday, 17 January 2011 กิจกรรมตอบคำถาม "ภาษาต้นไม้ประจำสัปดาห์" 2740
Thursday, 13 January 2011 ขอเชิญร่วมโครงการ Routine to Research (R2R) ครั้งที่ 2 3499
Wednesday, 12 January 2011 เชิญแสดงความคิดเห็นต่อ "บริการสารสนเทศอิเล็กทรอนิกส์คัดสรร" 3025
Monday, 10 January 2011 AC เชิญฟังการบรรยายผ่านระบบ DVC หัวข้อ "Creating Rubrics to Assess Writing and Speaking" 2324
Friday, 07 January 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนธันวาคม 2137
Monday, 13 December 2010 ขอเชิญร่วมเสวนาทางวิชาการเรื่อง "รัฐไทยกับไฟใต้" 2175
Wednesday, 08 December 2010 ขอเชิญฟังการบรรยายเรื่อง การศึกษาต่อประเทศสหรัฐอเมริกา 2585
Sunday, 05 December 2010 เชิญทดลองใช้งานฐานข้อมูลทดลองใช้ 2872
Saturday, 04 December 2010 เชิญชมนิทรรศการ "มารู้จักปักษ์ใต้ชายแดน..." 4048
Wednesday, 24 November 2010 เชิญอบรม "การสืบค้นสารสนเทศระบบออนไลน์ (OPAC)" ฟรี!!! 4784
Thursday, 18 November 2010 ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรม DVC เรื่อง English Learning Resources on the Internet 2721
Thursday, 18 November 2010 การใช้ PSU Passport กับระบบห้องสมุดอัตโนมัติเวอร์ชั่นใหม่ 3186
Tuesday, 09 November 2010 หอสมุดฯ ขอขอบคุณ 2703
Monday, 08 November 2010 ร่วมชมและเชียร์หนังสั้นเรื่องโปรด 2475
Wednesday, 13 October 2010 ร่วมประเมินความพร้อมการใช้งานฐานข้อมูลของหอสมุดฯ 3544
Friday, 01 October 2010 หอสมุดฯ ขอเชิญชวนนักศึกษาทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรม "JFK เพิ่มวันยืม ย๊าว ยาว" 2689
Tuesday, 21 September 2010 ข่าวดี!! โครงการประกวดหนังสั้น 2753
Monday, 20 September 2010 ร่วมประเมินบริการของห้องสมุด 2862
Thursday, 16 September 2010 งดให้บริการห้องคอมพิวเตอร์ 2 2423
Monday, 30 August 2010 ขยายเวลาส่งใบสมัครโครงการประกวดหนังสั้น/มิวสิควิดีโอ 2932
Monday, 30 August 2010 ขอเชิญอ่านวารสารวิทยบริการ ปีที่ 21 ฉบับที่ 2 3313
Monday, 30 August 2010 ขอเชิญเข้าใช้บริการไฟล์เสียงในฐานข้อมูลภาษา 2985
Monday, 23 August 2010 เวลาเปิดบริการช่วงเดือนรอมฎอน 2268
Monday, 26 July 2010 ร่วมประกวดหนังสั้นและมิวสิควิดีโอ 1945
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 3 4 5 6 7 8 ถัดไป > สุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 301 - 350 จาก 356


New Document
TEEED Talks
วารสารวิทยบริการ Online Bookshelf JFK360 Virtual Library Tour Online Shelf วิทยานิพนธ์และงานวิจัย Online Shelf หนังสือสำรอง เพลงของพ่อ
Facebook Twitter Picasa Youtube
สถิติการเยี่ยมชมเว็บไซต์

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter

mod_vvisit_counterวันนี้107
mod_vvisit_counterเมื่อวานนี้706
mod_vvisit_counterสัปดาห์นี้3973
mod_vvisit_counterเดือนนี้12819
mod_vvisit_counterสถิติโดยรวม1945687
**สถิติตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2553**
ขณะนี้มี 1 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

Syndicate


หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เป็นหน่วยงานของรัฐที่จัดตั้งขึ้นเพื่อผลิต เผยแพร่ และบริการสารสนเทศที่ทันสมัย
เพื่อสนับสนุนการเรียนการสอน การศึกษาค้นคว้า และวิจัยของนักศึกษา คณาอาจารย์ และบุคลากรของมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ตลอดจนเป็นแหล่งการเรียนรู้ที่เข้มแข็งและสำคัญของชุมชน ไม่ได้มีวัตถุประสงค์เพื่อแสวงหากำไร
หากท่านพบว่ามีข้อมูลใดๆ ที่ละเมิดทรัพย์สินทางปัญญาปรากฏอยู่ในเว็บไซต์ของหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ โปรดแจ้งให้ทราบเพื่อดำเนินการแก้ปัญหาดังกล่าวโดยเร็วที่สุดต่อไป

สงวนลิขสิทธิ์ ©2010-2011 หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์. ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์
เลขที่ 181 ถ.เจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี 94000 โทรศัพท์ 0-7331-3486 โทรสาร 0-7333-3587
Your IP : 54.81.195.240
สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์
Display Pagerank