ข่าวประชาสัมพันธ์
ค้นหา     การเรียงลำดับ     จำนวนแสดงผล 
วันที่ ชื่อเรื่อง อ่าน
Tuesday, 03 July 2012 4 ก.ค. ขอเชิญร่วมกิจกรรมเนื่องในวันชาติอเมริกัน 2203
Friday, 29 June 2012 ข่าวดี! 9-13 ก.ค. นี้หอสมุดฯ จัดอบรมการสืบค้นสารสนเทศฟรี!! 4038
Tuesday, 29 May 2012 ขอเชิญใช้บริการฐานข้อมูลหนังสือสำรอง 4702
Wednesday, 16 May 2012 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล iG Publishing 4085
Thursday, 10 May 2012 ด่วน! ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิสอบตำแหน่งนักวิทยาศาสตร์ 2811
Wednesday, 25 April 2012 สารบัญวารสารต่างประเทศฉบับล่าสุดพร้อมให้บริการ 3486
Thursday, 19 April 2012 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Scifinder Scholar 3529
Wednesday, 11 April 2012 เชิญชมนิทรรศการ “เพชรรัตน์แห่งแผ่นดิน” 3358
Monday, 26 March 2012 เวลาเปิดบริการช่วงซัมเมอร์ 55 4350
Thursday, 15 March 2012 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Palgrave Macmillan 2331
Tuesday, 13 March 2012 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Summon 3590
Wednesday, 29 February 2012 หอสมุดฯ เปิดทดลองใช้ฐาน Emerald eBooks Series ฟรี! 2212
Tuesday, 28 February 2012 หอสมุดฯ ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัล 3457
Tuesday, 28 February 2012 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนมกราคม 2555 2105
Tuesday, 28 February 2012 การตรวจสอบหนี้สินของนักศึกษา ภาคการศึกษาที่ 2/54 3774
Tuesday, 21 February 2012 ร่วมประเมินความพึงพอใจต่อการให้บริการของหอสมุดฯ 4136
Tuesday, 21 February 2012 การยืม-คืนทรัพยากรฯ และเวลาเปิดบริการหอสมุดฯ ภาคเรียน 2/54 3121
Monday, 06 February 2012 ขอเชิญฟังการบรรยายผ่าน DVC 2602
Thursday, 02 February 2012 เชิญชมนิทรรศการ "สถานที่สำคัญในประวัติศาสตร์พุทธศาสนา" 2677
Thursday, 19 January 2012 "JFK Book Fair" มาแว้ววววววว!! 5131
Friday, 13 January 2012 ขอเชิญร่วมอบรมและร่วมกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ฟรี! 2830
Tuesday, 27 December 2011 เวลาเปิดบริการในช่วงเทศกาลปีใหม่ และร่วมลุ้นของที่ระลึก 2794
Tuesday, 06 December 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนพฤศจิกายน 2554 2651
Monday, 28 November 2011 ภาพยนตร์บันเทิงกลับมาอีกครั้ง 2950
Wednesday, 23 November 2011 หนังสือมีคุณค่า โปรดดูแลรักษาไม่ให้เปียกฝน 2673
Wednesday, 09 November 2011 ขอเชิญอ่านวารสารวิทยบริการ ปีที่ 22 ฉบับที่ 3 4354
Wednesday, 02 November 2011 หอสมุดฯ ปิดบริการในช่วงวันอีดิลอัฎฮา 4014
Friday, 21 October 2011 หอสมุดฯ เปิดทดลองใช้ฐานข้อมูล Streaming VDO 3479
Monday, 17 October 2011 สำนักวิทยบริการ ปิดให้บริการในวันพุธที่ 19 ตุลาคม 2554 2451
Thursday, 13 October 2011 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูลจร้าาาา 3560
Wednesday, 05 October 2011 การยืม-คืนทรัพยากรฯ และเวลาเปิดบริการหอสมุดฯ ภาคเรียน 1/2554 3842
Monday, 26 September 2011 ขอเชิญชวนนักศึกษาทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรม "JFK เพิ่มวันยืม ย๊าว ยาว ปีที่ 3" 3233
Monday, 12 September 2011 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล JSTOR ฟรี 3814
Wednesday, 07 September 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนสิงหาคม 2554 2957
Monday, 05 September 2011 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Proquest Research Library 3791
Monday, 05 September 2011 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Library Press Display 3214
Monday, 22 August 2011 ข่าวดี! หอสมุดฯ จัดอบรมการสืบค้นสารสนเทศฟรี!! 3957
Monday, 22 August 2011 เชิญใช้งานฐานข้อมูลทดลองใช้ 3654
Wednesday, 10 August 2011 หอสมุดฯ เชิญพบกับบริการแนะนำหนังสือรูปแบบใหม่ 3702
Friday, 05 August 2011 ร่วมประเมินบริการของห้องสมุด 3444
Wednesday, 03 August 2011 ตามติดทุกความเคลื่อนไหวของเราผ่าน Facebook 3862
Friday, 22 July 2011 ขอเชิญฟังการบรรยายผ่าน DVC เรื่อง ดนตรีแนวฮิปฮอป 3306
Wednesday, 13 July 2011 Library Goes Green through ICT 5761
Monday, 11 July 2011 อีกครั้งกับ JFK Book Fair 5828
Thursday, 07 July 2011 ขอเชิญอ่านวารสารวิทยบริการ ปีที่ 22 ฉบับที่ 2 4062
Monday, 04 July 2011 ขอเชิญร่วมอบรมคอมพิวเตอร์ 4659
Friday, 01 July 2011 ข่าวดี! หอสมุดฯ จัดอบรมการสืบค้นสารสนเทศฟรี!! 4337
Tuesday, 28 June 2011 ประกาศผลรางวัล U-Vote และ JFK-Vote 4572
Tuesday, 28 June 2011 สำนักวิทยบริการขอเชิญร่วมกิจกรรม ม.อ.วิชาการ 54 5040
Friday, 24 June 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนมิถุนายน 2554 4002
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 3 4 5 6 7 8 ถัดไป > สุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 301 - 350 จาก 394

ความเคลื่อนไหวล่าสุด



New Document
TEEED Talks
JFK360 Virtual Library Tour Online Shelf วิทยานิพนธ์และงานวิจัย Online Shelf หนังสือสำรอง เพลงของพ่อ
Facebook Twitter Picasa Youtube
สถิติการเยี่ยมชมเว็บไซต์

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter

mod_vvisit_counterวันนี้30
mod_vvisit_counterเมื่อวานนี้882
mod_vvisit_counterสัปดาห์นี้2976
mod_vvisit_counterเดือนนี้23339
mod_vvisit_counterสถิติโดยรวม3127352
**สถิติตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2553**
ขณะนี้มี 2 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

Syndicate


หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เป็นหน่วยงานของรัฐที่จัดตั้งขึ้นเพื่อผลิต เผยแพร่ และบริการสารสนเทศที่ทันสมัย
เพื่อสนับสนุนการเรียนการสอน การศึกษาค้นคว้า และวิจัยของนักศึกษา คณาอาจารย์ และบุคลากรของมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ตลอดจนเป็นแหล่งการเรียนรู้ที่เข้มแข็งและสำคัญของชุมชน ไม่ได้มีวัตถุประสงค์เพื่อแสวงหากำไร
หากท่านพบว่ามีข้อมูลใดๆ ที่ละเมิดทรัพย์สินทางปัญญาปรากฏอยู่ในเว็บไซต์ของหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ โปรดแจ้งให้ทราบเพื่อดำเนินการแก้ปัญหาดังกล่าวโดยเร็วที่สุดต่อไป

สงวนลิขสิทธิ์ ©2010-2011 หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์. ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์
เลขที่ 181 ถ.เจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี 94000 โทรศัพท์ 0-7331-3486 โทรสาร 0-7333-3587
Your IP : 3.227.249.234
สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์
Display Pagerank