ข่าวประชาสัมพันธ์
ค้นหา     การเรียงลำดับ     จำนวนแสดงผล 
วันที่ ชื่อเรื่อง อ่าน
Tuesday, 27 December 2011 เวลาเปิดบริการในช่วงเทศกาลปีใหม่ และร่วมลุ้นของที่ระลึก 2577
Tuesday, 06 December 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนพฤศจิกายน 2554 2444
Monday, 28 November 2011 ภาพยนตร์บันเทิงกลับมาอีกครั้ง 2730
Wednesday, 23 November 2011 หนังสือมีคุณค่า โปรดดูแลรักษาไม่ให้เปียกฝน 2402
Wednesday, 09 November 2011 ขอเชิญอ่านวารสารวิทยบริการ ปีที่ 22 ฉบับที่ 3 4082
Wednesday, 02 November 2011 หอสมุดฯ ปิดบริการในช่วงวันอีดิลอัฎฮา 3711
Friday, 21 October 2011 หอสมุดฯ เปิดทดลองใช้ฐานข้อมูล Streaming VDO 3278
Monday, 17 October 2011 สำนักวิทยบริการ ปิดให้บริการในวันพุธที่ 19 ตุลาคม 2554 2274
Thursday, 13 October 2011 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูลจร้าาาา 3264
Wednesday, 05 October 2011 การยืม-คืนทรัพยากรฯ และเวลาเปิดบริการหอสมุดฯ ภาคเรียน 1/2554 3526
Monday, 26 September 2011 ขอเชิญชวนนักศึกษาทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรม "JFK เพิ่มวันยืม ย๊าว ยาว ปีที่ 3" 3044
Monday, 12 September 2011 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล JSTOR ฟรี 3567
Wednesday, 07 September 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนสิงหาคม 2554 2756
Monday, 05 September 2011 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Proquest Research Library 3494
Monday, 05 September 2011 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Library Press Display 2983
Monday, 22 August 2011 ข่าวดี! หอสมุดฯ จัดอบรมการสืบค้นสารสนเทศฟรี!! 3662
Monday, 22 August 2011 เชิญใช้งานฐานข้อมูลทดลองใช้ 3403
Wednesday, 10 August 2011 หอสมุดฯ เชิญพบกับบริการแนะนำหนังสือรูปแบบใหม่ 3375
Friday, 05 August 2011 ร่วมประเมินบริการของห้องสมุด 3089
Wednesday, 03 August 2011 ตามติดทุกความเคลื่อนไหวของเราผ่าน Facebook 3465
Friday, 22 July 2011 ขอเชิญฟังการบรรยายผ่าน DVC เรื่อง ดนตรีแนวฮิปฮอป 2898
Wednesday, 13 July 2011 Library Goes Green through ICT 5370
Monday, 11 July 2011 อีกครั้งกับ JFK Book Fair 5441
Thursday, 07 July 2011 ขอเชิญอ่านวารสารวิทยบริการ ปีที่ 22 ฉบับที่ 2 3634
Monday, 04 July 2011 ขอเชิญร่วมอบรมคอมพิวเตอร์ 4257
Friday, 01 July 2011 ข่าวดี! หอสมุดฯ จัดอบรมการสืบค้นสารสนเทศฟรี!! 3911
Tuesday, 28 June 2011 ประกาศผลรางวัล U-Vote และ JFK-Vote 4236
Tuesday, 28 June 2011 สำนักวิทยบริการขอเชิญร่วมกิจกรรม ม.อ.วิชาการ 54 4642
Friday, 24 June 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนมิถุนายน 2554 3652
Thursday, 23 June 2011 ขอเชิญอ่านวารสารวิทยบริการ ปีที่ 22 ฉบับที่ 1 3623
Thursday, 23 June 2011 ร่วมแสดงความคิดเห็นต่อบริการฐานข้อมูลของหอสมุดฯ 4865
Wednesday, 01 June 2011 เชิญอบรม "ทักษะการสืบค้นสารสนเทศของหอสมุดฯ" 5101
Monday, 21 March 2011 ประกาศผลรางวัล U-Vote และรายชื่อผู้โชคดี 3766
Friday, 11 March 2011 การตรวจสอบหนี้สินของนักศึกษา ภาคการศึกษาที่ 2/53 3939
Tuesday, 08 March 2011 การยืม-คืนช่วงภาคฤดูร้อน ปีการศึกษา 2553 3479
Monday, 07 March 2011 ชวนผู้ใช้ร่วมโหวตโครงการ JFK Awards 6203
Monday, 07 March 2011 รมว.ศึกษาธิการ เป็นประธานในการประชุมนานาชาติ ของสำนักวิทยบริการ ม.อ.ปัตตานี 5364
Thursday, 03 March 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนมกราคม-กุมภาพันธ์ 2554 2934
Tuesday, 01 March 2011 Muse Global การสืบค้นฐานข้อมูลหลาย ๆ ฐานพร้อมกัน 4020
Wednesday, 16 February 2011 การยืม-คืนทรัพยากรฯ และเวลาเปิดบริการหอสมุดฯ ภาคเรียน 2/2553 3100
Thursday, 03 February 2011 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูลฟรี 4199
Wednesday, 02 February 2011 ขอเชิญฟังการบรรยายเรื่อง Black History Month 2547
Friday, 28 January 2011 กระเป๋าใสสุดแนวเปิดบริการแร้ววว 3985
Monday, 17 January 2011 กิจกรรมตอบคำถาม "ภาษาต้นไม้ประจำสัปดาห์" 2856
Thursday, 13 January 2011 ขอเชิญร่วมโครงการ Routine to Research (R2R) ครั้งที่ 2 3610
Wednesday, 12 January 2011 เชิญแสดงความคิดเห็นต่อ "บริการสารสนเทศอิเล็กทรอนิกส์คัดสรร" 3109
Monday, 10 January 2011 AC เชิญฟังการบรรยายผ่านระบบ DVC หัวข้อ "Creating Rubrics to Assess Writing and Speaking" 2435
Friday, 07 January 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนธันวาคม 2212
Monday, 13 December 2010 ขอเชิญร่วมเสวนาทางวิชาการเรื่อง "รัฐไทยกับไฟใต้" 2262
Wednesday, 08 December 2010 ขอเชิญฟังการบรรยายเรื่อง การศึกษาต่อประเทศสหรัฐอเมริกา 2688
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 3 4 5 6 7 8 ถัดไป > สุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 301 - 350 จาก 373


New Document
TEEED Talks
JFK360 Virtual Library Tour Online Shelf วิทยานิพนธ์และงานวิจัย Online Shelf หนังสือสำรอง เพลงของพ่อ
Facebook Twitter Picasa Youtube
สถิติการเยี่ยมชมเว็บไซต์

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter

mod_vvisit_counterวันนี้10
mod_vvisit_counterเมื่อวานนี้508
mod_vvisit_counterสัปดาห์นี้2995
mod_vvisit_counterเดือนนี้6368
mod_vvisit_counterสถิติโดยรวม2066708
**สถิติตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2553**
ขณะนี้มี 1 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

Syndicate


หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เป็นหน่วยงานของรัฐที่จัดตั้งขึ้นเพื่อผลิต เผยแพร่ และบริการสารสนเทศที่ทันสมัย
เพื่อสนับสนุนการเรียนการสอน การศึกษาค้นคว้า และวิจัยของนักศึกษา คณาอาจารย์ และบุคลากรของมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ตลอดจนเป็นแหล่งการเรียนรู้ที่เข้มแข็งและสำคัญของชุมชน ไม่ได้มีวัตถุประสงค์เพื่อแสวงหากำไร
หากท่านพบว่ามีข้อมูลใดๆ ที่ละเมิดทรัพย์สินทางปัญญาปรากฏอยู่ในเว็บไซต์ของหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ โปรดแจ้งให้ทราบเพื่อดำเนินการแก้ปัญหาดังกล่าวโดยเร็วที่สุดต่อไป

สงวนลิขสิทธิ์ ©2010-2011 หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์. ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์
เลขที่ 181 ถ.เจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี 94000 โทรศัพท์ 0-7331-3486 โทรสาร 0-7333-3587
Your IP : 54.198.41.76
สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์
Display Pagerank