ข่าวประชาสัมพันธ์
ค้นหา     การเรียงลำดับ     จำนวนแสดงผล 
วันที่ ชื่อเรื่อง อ่าน
Monday, 05 September 2011 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Proquest Research Library 3397
Monday, 05 September 2011 เชิญทดลองใช้ฐานข้อมูล Library Press Display 2918
Monday, 22 August 2011 ข่าวดี! หอสมุดฯ จัดอบรมการสืบค้นสารสนเทศฟรี!! 3536
Monday, 22 August 2011 เชิญใช้งานฐานข้อมูลทดลองใช้ 3339
Wednesday, 10 August 2011 หอสมุดฯ เชิญพบกับบริการแนะนำหนังสือรูปแบบใหม่ 3269
Friday, 05 August 2011 ร่วมประเมินบริการของห้องสมุด 3006
Wednesday, 03 August 2011 ตามติดทุกความเคลื่อนไหวของเราผ่าน Facebook 3359
Friday, 22 July 2011 ขอเชิญฟังการบรรยายผ่าน DVC เรื่อง ดนตรีแนวฮิปฮอป 2789
Wednesday, 13 July 2011 Library Goes Green through ICT 5264
Monday, 11 July 2011 อีกครั้งกับ JFK Book Fair 5324
Thursday, 07 July 2011 ขอเชิญอ่านวารสารวิทยบริการ ปีที่ 22 ฉบับที่ 2 3536
Monday, 04 July 2011 ขอเชิญร่วมอบรมคอมพิวเตอร์ 4107
Friday, 01 July 2011 ข่าวดี! หอสมุดฯ จัดอบรมการสืบค้นสารสนเทศฟรี!! 3743
Tuesday, 28 June 2011 ประกาศผลรางวัล U-Vote และ JFK-Vote 4138
Tuesday, 28 June 2011 สำนักวิทยบริการขอเชิญร่วมกิจกรรม ม.อ.วิชาการ 54 4458
Friday, 24 June 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนมิถุนายน 2554 3511
Thursday, 23 June 2011 ขอเชิญอ่านวารสารวิทยบริการ ปีที่ 22 ฉบับที่ 1 3533
Thursday, 23 June 2011 ร่วมแสดงความคิดเห็นต่อบริการฐานข้อมูลของหอสมุดฯ 4569
Wednesday, 01 June 2011 เชิญอบรม "ทักษะการสืบค้นสารสนเทศของหอสมุดฯ" 4936
Monday, 21 March 2011 ประกาศผลรางวัล U-Vote และรายชื่อผู้โชคดี 3599
Friday, 11 March 2011 การตรวจสอบหนี้สินของนักศึกษา ภาคการศึกษาที่ 2/53 3849
Tuesday, 08 March 2011 การยืม-คืนช่วงภาคฤดูร้อน ปีการศึกษา 2553 3335
Monday, 07 March 2011 ชวนผู้ใช้ร่วมโหวตโครงการ JFK Awards 5984
Monday, 07 March 2011 รมว.ศึกษาธิการ เป็นประธานในการประชุมนานาชาติ ของสำนักวิทยบริการ ม.อ.ปัตตานี 5206
Thursday, 03 March 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนมกราคม-กุมภาพันธ์ 2554 2869
Tuesday, 01 March 2011 Muse Global การสืบค้นฐานข้อมูลหลาย ๆ ฐานพร้อมกัน 3949
Wednesday, 16 February 2011 การยืม-คืนทรัพยากรฯ และเวลาเปิดบริการหอสมุดฯ ภาคเรียน 2/2553 2973
Thursday, 03 February 2011 ขอเชิญทดลองใช้ฐานข้อมูลฟรี 4066
Wednesday, 02 February 2011 ขอเชิญฟังการบรรยายเรื่อง Black History Month 2473
Friday, 28 January 2011 กระเป๋าใสสุดแนวเปิดบริการแร้ววว 3913
Monday, 17 January 2011 กิจกรรมตอบคำถาม "ภาษาต้นไม้ประจำสัปดาห์" 2792
Thursday, 13 January 2011 ขอเชิญร่วมโครงการ Routine to Research (R2R) ครั้งที่ 2 3552
Wednesday, 12 January 2011 เชิญแสดงความคิดเห็นต่อ "บริการสารสนเทศอิเล็กทรอนิกส์คัดสรร" 3049
Monday, 10 January 2011 AC เชิญฟังการบรรยายผ่านระบบ DVC หัวข้อ "Creating Rubrics to Assess Writing and Speaking" 2375
Friday, 07 January 2011 รายชื่อหนังสือใหม่ภาษาต่างประเทศประจำเดือนธันวาคม 2160
Monday, 13 December 2010 ขอเชิญร่วมเสวนาทางวิชาการเรื่อง "รัฐไทยกับไฟใต้" 2198
Wednesday, 08 December 2010 ขอเชิญฟังการบรรยายเรื่อง การศึกษาต่อประเทศสหรัฐอเมริกา 2631
Sunday, 05 December 2010 เชิญทดลองใช้งานฐานข้อมูลทดลองใช้ 2943
Saturday, 04 December 2010 เชิญชมนิทรรศการ "มารู้จักปักษ์ใต้ชายแดน..." 4098
Wednesday, 24 November 2010 เชิญอบรม "การสืบค้นสารสนเทศระบบออนไลน์ (OPAC)" ฟรี!!! 4878
Thursday, 18 November 2010 ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรม DVC เรื่อง English Learning Resources on the Internet 2771
Thursday, 18 November 2010 การใช้ PSU Passport กับระบบห้องสมุดอัตโนมัติเวอร์ชั่นใหม่ 3260
Tuesday, 09 November 2010 หอสมุดฯ ขอขอบคุณ 2747
Monday, 08 November 2010 ร่วมชมและเชียร์หนังสั้นเรื่องโปรด 2502
Wednesday, 13 October 2010 ร่วมประเมินความพร้อมการใช้งานฐานข้อมูลของหอสมุดฯ 3591
Friday, 01 October 2010 หอสมุดฯ ขอเชิญชวนนักศึกษาทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรม "JFK เพิ่มวันยืม ย๊าว ยาว" 2741
Tuesday, 21 September 2010 ข่าวดี!! โครงการประกวดหนังสั้น 2792
Monday, 20 September 2010 ร่วมประเมินบริการของห้องสมุด 2922
Thursday, 16 September 2010 งดให้บริการห้องคอมพิวเตอร์ 2 2480
Monday, 30 August 2010 ขยายเวลาส่งใบสมัครโครงการประกวดหนังสั้น/มิวสิควิดีโอ 2967
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 3 4 5 6 7 8 ถัดไป > สุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 301 - 350 จาก 360

ความเคลื่อนไหวล่าสุด



New Document
TEEED Talks
JFK360 Virtual Library Tour Online Shelf วิทยานิพนธ์และงานวิจัย Online Shelf หนังสือสำรอง เพลงของพ่อ
Facebook Twitter Picasa Youtube
สถิติการเยี่ยมชมเว็บไซต์

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter

mod_vvisit_counterวันนี้80
mod_vvisit_counterเมื่อวานนี้692
mod_vvisit_counterสัปดาห์นี้1684
mod_vvisit_counterเดือนนี้13430
mod_vvisit_counterสถิติโดยรวม1983031
**สถิติตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2553**

Syndicate


หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เป็นหน่วยงานของรัฐที่จัดตั้งขึ้นเพื่อผลิต เผยแพร่ และบริการสารสนเทศที่ทันสมัย
เพื่อสนับสนุนการเรียนการสอน การศึกษาค้นคว้า และวิจัยของนักศึกษา คณาอาจารย์ และบุคลากรของมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ตลอดจนเป็นแหล่งการเรียนรู้ที่เข้มแข็งและสำคัญของชุมชน ไม่ได้มีวัตถุประสงค์เพื่อแสวงหากำไร
หากท่านพบว่ามีข้อมูลใดๆ ที่ละเมิดทรัพย์สินทางปัญญาปรากฏอยู่ในเว็บไซต์ของหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ โปรดแจ้งให้ทราบเพื่อดำเนินการแก้ปัญหาดังกล่าวโดยเร็วที่สุดต่อไป

สงวนลิขสิทธิ์ ©2010-2011 หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์. ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์
เลขที่ 181 ถ.เจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี 94000 โทรศัพท์ 0-7331-3486 โทรสาร 0-7333-3587
Your IP : 54.90.237.148
สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์
Display Pagerank