แนะนำทรัพยากรใหม่
ค้นหา     การเรียงลำดับ     จำนวนแสดงผล 
วันที่ ชื่อเรื่อง อ่าน
Tuesday, 06 December 2011 KPI หัวใจนักบริหาร ตัวชี้วัดสมรรถนะหลัก 2591
Thursday, 24 November 2011 ก็ไพร่นี่คะ 2157
Monday, 14 November 2011 มากอดเชียงคานให้หายเหนื่อยกันเถอะ 2719
Monday, 31 October 2011 108 เคล็ดลับสุขภาพดี แข็งแรง อายุยืน 2811
Monday, 17 October 2011 LEAN ยุคใหม่...สไตล์ Simple 2713
Wednesday, 05 October 2011 Indy ภูฏาน 3146
Tuesday, 13 September 2011 10 ยอดคุณสมบัติหัวหน้างานที่ลูกน้องรักและทำงานให้อย่างเต็มใจยิ่ง 3120
Monday, 29 August 2011 20 กลยุทธ์ควบคุมคน 3109
Tuesday, 16 August 2011 100 ข้อสงสัย ไขปัญหาโรคมะเร็ง 2998
Monday, 01 August 2011 7 ย่านเก่าในบางกอก 3921
Tuesday, 19 July 2011 20 คนไทย บุคคลสำคัญของโลก 3656
Monday, 04 July 2011 จิตวิทยาธุรกิจ 3816
Monday, 02 May 2011 108 Q & A Web แก้สารพัดปัญหาการสร้างและดูแลเว็บไซต์ 3275
Monday, 04 April 2011 เกาจัดการ 2879
Monday, 14 March 2011 100 เรื่องเมืองใต้ 4047
Tuesday, 01 March 2011 เริ่มต้นใช้งาน PowerPoint 2007 ฉบับสมบูรณ์ 3561
Wednesday, 16 February 2011 แผนร้ายพ่ายรัก 2829
Monday, 31 January 2011 ลับ ลวง เลือด 2362
Monday, 17 January 2011 พระสังกัจจายน์ ฉบับการ์ตูนสี่สี 3026
Tuesday, 04 January 2011 การสื่อสารในองค์การ 3480
Tuesday, 21 December 2010 พูดอย่างเซียน ฉบับ สูตรสำเร็จ 2537
Tuesday, 07 December 2010 สร้างสื่อมัลติมีเดียด้วย Camtasia Studio 7 3958
Monday, 15 November 2010 เที่ยวเสาร์ อาทิตย์ 2684
Thursday, 09 September 2010 คุณคือหมอที่ดีที่สุด 2940
Wednesday, 18 August 2010 จะเกิดอีกกี่ชาติ ก็จะขอเกิดเป็นข้าฯ รองพระบาททุกชาติไป… 2806
Friday, 19 March 2010 ของขวัญของพ่อ พระบรมราโชวาทพระราชทาน 2459
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 ถัดไป > สุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 51 - 76 จาก 76


New Document
TEEED Talks
วารสารวิทยบริการ Online Bookshelf JFK360 Virtual Library Tour Online Shelf วิทยานิพนธ์และงานวิจัย Online Shelf หนังสือสำรอง
Facebook Twitter Picasa Youtube
สถิติการเยี่ยมชมเว็บไซต์

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter

mod_vvisit_counterวันนี้634
mod_vvisit_counterเมื่อวานนี้691
mod_vvisit_counterสัปดาห์นี้2518
mod_vvisit_counterเดือนนี้13343
mod_vvisit_counterสถิติโดยรวม1907106
**สถิติตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2553**
ขณะนี้มี 2 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เป็นหน่วยงานของรัฐที่จัดตั้งขึ้นเพื่อผลิต เผยแพร่ และบริการสารสนเทศที่ทันสมัย
เพื่อสนับสนุนการเรียนการสอน การศึกษาค้นคว้า และวิจัยของนักศึกษา คณาอาจารย์ และบุคลากรของมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ตลอดจนเป็นแหล่งการเรียนรู้ที่เข้มแข็งและสำคัญของชุมชน ไม่ได้มีวัตถุประสงค์เพื่อแสวงหากำไร
หากท่านพบว่ามีข้อมูลใดๆ ที่ละเมิดทรัพย์สินทางปัญญาปรากฏอยู่ในเว็บไซต์ของหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ โปรดแจ้งให้ทราบเพื่อดำเนินการแก้ปัญหาดังกล่าวโดยเร็วที่สุดต่อไป

สงวนลิขสิทธิ์ ©2010-2011 หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์. ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์
เลขที่ 181 ถ.เจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี 94000 โทรศัพท์ 0-7331-3486 โทรสาร 0-7333-3587
Your IP : 54.225.26.154
สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์
Display Pagerank