วารสารที่น่าสนใจ
ค้นหา     การเรียงลำดับ     จำนวนแสดงผล 
วันที่ ชื่อเรื่อง อ่าน
Monday, 31 October 2011 โครงการหลวง 3050
Monday, 17 October 2011 ผาสุก 2665
Wednesday, 05 October 2011 วิทยาจารย์ 2735
Tuesday, 13 September 2011 นโยบายพลังงาน 3151
Monday, 29 August 2011 ชีวจิต 3102
Tuesday, 16 August 2011 อ่าน 2842
Monday, 01 August 2011 เกษตร 3003
Tuesday, 19 July 2011 อสท 2076
Monday, 04 July 2011 การประมง 2965
Monday, 02 May 2011 National Geographic ไทย 3768
Monday, 04 April 2011 สกุลไทย 3090
Monday, 14 March 2011 โดมทัศน์ 2542
Tuesday, 01 March 2011 Computer Today 2718
Wednesday, 16 February 2011 เนชั่นสุดสัปดาห์ 2714
Monday, 31 January 2011 รูสมิแล 2386
Monday, 17 January 2011 บ้านและสวน 2283
Tuesday, 04 January 2011 ศิลปวัฒนธรรม 2297
Tuesday, 21 December 2010 ความรู้คือประทีป 2454
Tuesday, 07 December 2010 เพื่อนเดินทาง 2265
Monday, 15 November 2010 โลกสีเขียว 2402
Thursday, 09 September 2010 Yoga Journal Thailand 3345
Friday, 19 March 2010 Computer Arts Thailand 3131
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 ถัดไป > สุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 51 - 72 จาก 72


New Document
TEEED Talks
JFK360 Virtual Library Tour Online Shelf วิทยานิพนธ์และงานวิจัย Online Shelf หนังสือสำรอง เพลงของพ่อ
Facebook Twitter Picasa Youtube
สถิติการเยี่ยมชมเว็บไซต์

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter

mod_vvisit_counterวันนี้407
mod_vvisit_counterเมื่อวานนี้527
mod_vvisit_counterสัปดาห์นี้4426
mod_vvisit_counterเดือนนี้9055
mod_vvisit_counterสถิติโดยรวม2149127
**สถิติตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2553**
ขณะนี้มี 2 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เป็นหน่วยงานของรัฐที่จัดตั้งขึ้นเพื่อผลิต เผยแพร่ และบริการสารสนเทศที่ทันสมัย
เพื่อสนับสนุนการเรียนการสอน การศึกษาค้นคว้า และวิจัยของนักศึกษา คณาอาจารย์ และบุคลากรของมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ตลอดจนเป็นแหล่งการเรียนรู้ที่เข้มแข็งและสำคัญของชุมชน ไม่ได้มีวัตถุประสงค์เพื่อแสวงหากำไร
หากท่านพบว่ามีข้อมูลใดๆ ที่ละเมิดทรัพย์สินทางปัญญาปรากฏอยู่ในเว็บไซต์ของหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ โปรดแจ้งให้ทราบเพื่อดำเนินการแก้ปัญหาดังกล่าวโดยเร็วที่สุดต่อไป

สงวนลิขสิทธิ์ ©2010-2011 หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์. ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์
เลขที่ 181 ถ.เจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี 94000 โทรศัพท์ 0-7331-3486 โทรสาร 0-7333-3587
Your IP : 54.227.186.112
สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์
Display Pagerank