วารสารที่น่าสนใจ
ค้นหา     การเรียงลำดับ     จำนวนแสดงผล 
วันที่ ชื่อเรื่อง อ่าน
Monday, 17 October 2011 ผาสุก 2548
Wednesday, 05 October 2011 วิทยาจารย์ 2660
Tuesday, 13 September 2011 นโยบายพลังงาน 3036
Monday, 29 August 2011 ชีวจิต 2999
Tuesday, 16 August 2011 อ่าน 2762
Monday, 01 August 2011 เกษตร 2898
Tuesday, 19 July 2011 อสท 2021
Monday, 04 July 2011 การประมง 2888
Monday, 02 May 2011 National Geographic ไทย 3643
Monday, 04 April 2011 สกุลไทย 3030
Monday, 14 March 2011 โดมทัศน์ 2461
Tuesday, 01 March 2011 Computer Today 2664
Wednesday, 16 February 2011 เนชั่นสุดสัปดาห์ 2643
Monday, 31 January 2011 รูสมิแล 2312
Monday, 17 January 2011 บ้านและสวน 2226
Tuesday, 04 January 2011 ศิลปวัฒนธรรม 2233
Tuesday, 21 December 2010 ความรู้คือประทีป 2376
Tuesday, 07 December 2010 เพื่อนเดินทาง 2219
Monday, 15 November 2010 โลกสีเขียว 2311
Thursday, 09 September 2010 Yoga Journal Thailand 3289
Friday, 19 March 2010 Computer Arts Thailand 3066
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 ถัดไป > สุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 51 - 71 จาก 71


New Document
TEEED Talks
JFK360 Virtual Library Tour Online Shelf วิทยานิพนธ์และงานวิจัย Online Shelf หนังสือสำรอง เพลงของพ่อ
Facebook Twitter Picasa Youtube
สถิติการเยี่ยมชมเว็บไซต์

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter

mod_vvisit_counterวันนี้221
mod_vvisit_counterเมื่อวานนี้553
mod_vvisit_counterสัปดาห์นี้1877
mod_vvisit_counterเดือนนี้11866
mod_vvisit_counterสถิติโดยรวม2032750
**สถิติตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2553**
ขณะนี้มี 7 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เป็นหน่วยงานของรัฐที่จัดตั้งขึ้นเพื่อผลิต เผยแพร่ และบริการสารสนเทศที่ทันสมัย
เพื่อสนับสนุนการเรียนการสอน การศึกษาค้นคว้า และวิจัยของนักศึกษา คณาอาจารย์ และบุคลากรของมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ตลอดจนเป็นแหล่งการเรียนรู้ที่เข้มแข็งและสำคัญของชุมชน ไม่ได้มีวัตถุประสงค์เพื่อแสวงหากำไร
หากท่านพบว่ามีข้อมูลใดๆ ที่ละเมิดทรัพย์สินทางปัญญาปรากฏอยู่ในเว็บไซต์ของหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ โปรดแจ้งให้ทราบเพื่อดำเนินการแก้ปัญหาดังกล่าวโดยเร็วที่สุดต่อไป

สงวนลิขสิทธิ์ ©2010-2011 หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์. ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์
เลขที่ 181 ถ.เจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี 94000 โทรศัพท์ 0-7331-3486 โทรสาร 0-7333-3587
Your IP : 54.162.173.119
สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์
Display Pagerank