Audio-Visual Zone
ค้นหา     การเรียงลำดับ     จำนวนแสดงผล 
วันที่ ชื่อเรื่อง อ่าน
Wednesday, 01 February 2012 Harry Potter and the Deathly Hallows 2466
Thursday, 05 January 2012 Air Force One 2407
Monday, 19 December 2011 Schindler's List 2436
Tuesday, 06 December 2011 Milk 2790
Thursday, 24 November 2011 Doctor Zhivago 2999
Monday, 14 November 2011 There Will Be Blood 3232
Monday, 31 October 2011 Little Miss Sunshine 3239
Monday, 17 October 2011 พันแสงรุ้ง ชุด ชายแดนใต้ 3277
Wednesday, 05 October 2011 แยงซี มหาชลาลัยสายเลือดมังกร 3177
Tuesday, 13 September 2011 อาจารย์ใหญ่ : ครูผู้ไร้ชีวิต 4265
Monday, 29 August 2011 Casablanca 3345
Tuesday, 16 August 2011 Babel 3326
Monday, 01 August 2011 Avatar 3728
Tuesday, 19 July 2011 เคนลี่กะก๊วนขี้เล่น 3366
Monday, 04 July 2011 จำอวดหน้าม่าน ชุด 1 3761
Monday, 02 May 2011 American Beauty 4005
Monday, 04 April 2011 Gladiator 3391
Monday, 14 March 2011 Braveheart 2953
Tuesday, 01 March 2011 The Sixth Sense 3202
Wednesday, 16 February 2011 American Gangster 2987
Monday, 31 January 2011 Dreamgirls 2835
Monday, 17 January 2011 Slumdog Millionaire 3129
Tuesday, 04 January 2011 The Shawshank Redemption 3120
Tuesday, 21 December 2010 The Departed 2954
Tuesday, 07 December 2010 i am sam 2767
Monday, 15 November 2010 Defiance 3437
Thursday, 09 September 2010 The Taking of Pelham 123 3623
Thursday, 11 February 2010 Hotel Rwanda 2829
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 ถัดไป > สุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 51 - 78 จาก 78



หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เป็นหน่วยงานของรัฐที่จัดตั้งขึ้นเพื่อผลิต เผยแพร่ และบริการสารสนเทศที่ทันสมัย
เพื่อสนับสนุนการเรียนการสอน การศึกษาค้นคว้า และวิจัยของนักศึกษา คณาอาจารย์ และบุคลากรของมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ตลอดจนเป็นแหล่งการเรียนรู้ที่เข้มแข็งและสำคัญของชุมชน ไม่ได้มีวัตถุประสงค์เพื่อแสวงหากำไร
หากท่านพบว่ามีข้อมูลใดๆ ที่ละเมิดทรัพย์สินทางปัญญาปรากฏอยู่ในเว็บไซต์ของหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ โปรดแจ้งให้ทราบเพื่อดำเนินการแก้ปัญหาดังกล่าวโดยเร็วที่สุดต่อไป

สงวนลิขสิทธิ์ ©2010-2011 หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์. ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์
เลขที่ 181 ถ.เจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี 94000 โทรศัพท์ 0-7331-3486 โทรสาร 0-7333-3587
Your IP : 18.212.239.56
สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์
Display Pagerank