Audio-Visual Zone
ค้นหา     การเรียงลำดับ     จำนวนแสดงผล 
วันที่ ชื่อเรื่อง อ่าน
Wednesday, 01 February 2012 Harry Potter and the Deathly Hallows 2607
Thursday, 05 January 2012 Air Force One 2535
Monday, 19 December 2011 Schindler's List 2550
Tuesday, 06 December 2011 Milk 2914
Thursday, 24 November 2011 Doctor Zhivago 3140
Monday, 14 November 2011 There Will Be Blood 3371
Monday, 31 October 2011 Little Miss Sunshine 3392
Monday, 17 October 2011 พันแสงรุ้ง ชุด ชายแดนใต้ 3430
Wednesday, 05 October 2011 แยงซี มหาชลาลัยสายเลือดมังกร 3345
Tuesday, 13 September 2011 อาจารย์ใหญ่ : ครูผู้ไร้ชีวิต 4443
Monday, 29 August 2011 Casablanca 3501
Tuesday, 16 August 2011 Babel 3469
Monday, 01 August 2011 Avatar 3927
Tuesday, 19 July 2011 เคนลี่กะก๊วนขี้เล่น 3543
Monday, 04 July 2011 จำอวดหน้าม่าน ชุด 1 3907
Monday, 02 May 2011 American Beauty 4111
Monday, 04 April 2011 Gladiator 3531
Monday, 14 March 2011 Braveheart 3084
Tuesday, 01 March 2011 The Sixth Sense 3352
Wednesday, 16 February 2011 American Gangster 3450
Monday, 31 January 2011 Dreamgirls 2963
Monday, 17 January 2011 Slumdog Millionaire 3268
Tuesday, 04 January 2011 The Shawshank Redemption 3251
Tuesday, 21 December 2010 The Departed 3091
Tuesday, 07 December 2010 i am sam 2908
Monday, 15 November 2010 Defiance 3566
Thursday, 09 September 2010 The Taking of Pelham 123 3775
Thursday, 11 February 2010 Hotel Rwanda 2948
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 ถัดไป > สุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 51 - 78 จาก 78

ความเคลื่อนไหวล่าสุด



New Document
TEEED Talks
JFK360 Virtual Library Tour Online Shelf วิทยานิพนธ์และงานวิจัย Online Shelf หนังสือสำรอง เพลงของพ่อ
Facebook Twitter Picasa Youtube
สถิติการเยี่ยมชมเว็บไซต์

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter

mod_vvisit_counterวันนี้30
mod_vvisit_counterเมื่อวานนี้882
mod_vvisit_counterสัปดาห์นี้2976
mod_vvisit_counterเดือนนี้23339
mod_vvisit_counterสถิติโดยรวม3127352
**สถิติตั้งแต่วันที่ 1 มกราคม 2553**
ขณะนี้มี 2 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เป็นหน่วยงานของรัฐที่จัดตั้งขึ้นเพื่อผลิต เผยแพร่ และบริการสารสนเทศที่ทันสมัย
เพื่อสนับสนุนการเรียนการสอน การศึกษาค้นคว้า และวิจัยของนักศึกษา คณาอาจารย์ และบุคลากรของมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ตลอดจนเป็นแหล่งการเรียนรู้ที่เข้มแข็งและสำคัญของชุมชน ไม่ได้มีวัตถุประสงค์เพื่อแสวงหากำไร
หากท่านพบว่ามีข้อมูลใดๆ ที่ละเมิดทรัพย์สินทางปัญญาปรากฏอยู่ในเว็บไซต์ของหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ โปรดแจ้งให้ทราบเพื่อดำเนินการแก้ปัญหาดังกล่าวโดยเร็วที่สุดต่อไป

สงวนลิขสิทธิ์ ©2010-2011 หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์. ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์
เลขที่ 181 ถ.เจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี 94000 โทรศัพท์ 0-7331-3486 โทรสาร 0-7333-3587
Your IP : 3.227.249.234
สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์
Display Pagerank