Audio-Visual Zone
ค้นหา     การเรียงลำดับ     จำนวนแสดงผล 
วันที่ ชื่อเรื่อง อ่าน
Wednesday, 01 February 2012 Harry Potter and the Deathly Hallows 3753
Thursday, 05 January 2012 Air Force One 3436
Monday, 19 December 2011 Schindler's List 3741
Tuesday, 06 December 2011 Milk 4002
Thursday, 24 November 2011 Doctor Zhivago 4070
Monday, 14 November 2011 There Will Be Blood 4482
Monday, 31 October 2011 Little Miss Sunshine 4563
Monday, 17 October 2011 พันแสงรุ้ง ชุด ชายแดนใต้ 4457
Wednesday, 05 October 2011 แยงซี มหาชลาลัยสายเลือดมังกร 4431
Tuesday, 13 September 2011 อาจารย์ใหญ่ : ครูผู้ไร้ชีวิต 5550
Monday, 29 August 2011 Casablanca 4781
Tuesday, 16 August 2011 Babel 4606
Monday, 01 August 2011 Avatar 5173
Tuesday, 19 July 2011 เคนลี่กะก๊วนขี้เล่น 4764
Monday, 04 July 2011 จำอวดหน้าม่าน ชุด 1 5029
Monday, 02 May 2011 American Beauty 5087
Monday, 04 April 2011 Gladiator 4586
Monday, 14 March 2011 Braveheart 4170
Tuesday, 01 March 2011 The Sixth Sense 4698
Wednesday, 16 February 2011 American Gangster 4587
Monday, 31 January 2011 Dreamgirls 3986
Monday, 17 January 2011 Slumdog Millionaire 4376
Tuesday, 04 January 2011 The Shawshank Redemption 4364
Tuesday, 21 December 2010 The Departed 4350
Tuesday, 07 December 2010 i am sam 4070
Monday, 15 November 2010 Defiance 4709
Thursday, 09 September 2010 The Taking of Pelham 123 4757
Thursday, 11 February 2010 Hotel Rwanda 4234
 
<< หน้าแรก < ย้อนกลับ 1 2 ถัดไป > สุดท้าย >>
ผลลัพธ์ 51 - 78 จาก 78



หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เป็นหน่วยงานของรัฐที่จัดตั้งขึ้นเพื่อผลิต เผยแพร่ และบริการสารสนเทศที่ทันสมัย
เพื่อสนับสนุนการเรียนการสอน การศึกษาค้นคว้า และวิจัยของนักศึกษา คณาอาจารย์ และบุคลากรของมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ตลอดจนเป็นแหล่งการเรียนรู้ที่เข้มแข็งและสำคัญของชุมชน ไม่ได้มีวัตถุประสงค์เพื่อแสวงหากำไร
หากท่านพบว่ามีข้อมูลใดๆ ที่ละเมิดทรัพย์สินทางปัญญาปรากฏอยู่ในเว็บไซต์ของหอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ โปรดแจ้งให้ทราบเพื่อดำเนินการแก้ปัญหาดังกล่าวโดยเร็วที่สุดต่อไป

สงวนลิขสิทธิ์ ©2010-2011 หอสมุดจอห์น เอฟ เคนเนดี้ สำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์. ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์
เลขที่ 181 ถ.เจริญประดิษฐ์ ต.รูสะมิแล อ.เมือง จ.ปัตตานี 94000 โทรศัพท์ 0-7331-3486 โทรสาร 0-7333-3587
Your IP : 35.172.111.71
สัญญาอนุญาตของครีเอทีฟคอมมอนส์
Display Pagerank